ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
86.6 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงกัญจน์ณิชา คุภารูป 2. เด็กหญิงพีรดา สุกติ 3. เด็กชายสิทธินนท์ ทองดี 4. เด็กหญิงสุพรรษา วิชาเหล็ก 5. เด็กหญิงอภิชญา รุ่งเรือง |
1. นายมนตรี ศรีวิชัย |
2 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
80.6 |
ทอง |
6 |
1. นางสาวกันติชา ไชยรุ่งเรือง 2. นางสาวณัฐกานต์ วงศ์สุวรรณ 3. นางสาวนลินทิพย์ ธนเรืองสุวรรณ 4. นางสาวพิชญา สีสัน 5. เด็กหญิงวรางศิริ หวานเสียง |
1. นายมนตรี ศรีวิชัย |
3 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
83.75 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงณิชานันท์ มีชูเกตุ 2. เด็กหญิงนิชาภัทร นันตา 3. เด็กหญิงพนัชกร จันรุณ 4. เด็กหญิงศิรินภา ฟองจำ 5. เด็กหญิงศุภัชญา อินนันชัย |
1. นายชานันท์ สุวันโน 2. นางสาวนันทิกานต์ สมนาม |
4 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
84.4 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวกานต์วรี ใจเย็น 2. นางสาวธัญญาภรณ์ ไชยโขติ 3. นางสาวนฤมล ธนะวงค์ 4. นางสาวพิกุล สมบูรณ์จันทร์ 5. นางสาวภาวินี ไชยโนฤทธิ์ |
1. นายชานันท์ สุวันโน 2. นายธนายุทธ ยศเรืองศักดิ์ |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 |
89.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายกษิดิศ เปาวัลย์ 2. นายธีรนพ ศรีสนาม 3. นางสาววนิดา ปภากุล 4. นางสาวสริญญา ศรีวัฒนนันท์ 5. นายสุภกิจ ยศสละ |
1. ว่าที่ร้อยตรีดุษฎี ฟูคำ 2. นางภคอร สมฤทธิ์ |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
93.7 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายธนกร เทียมใจ |
1. นางสาวรัตนา อินทิยโกเศศ |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
95.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวพรพรรณ ต้าวคำตัน |
1. นางสาวรัตนา อินทิยโกเศศ |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงจิรฐิดา ธนะวงค์ 2. เด็กชายธนัช ไชยมงคล |
1. นางชลิดา สุหล้า 2. นางจินตนา ยศเรืองศักดิ์ |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
79.4 |
เงิน |
8 |
1. นางสาวฟ้าใส สีสัน 2. นายวชิรวิชญ์ ตาสาย |
1. นางชลิดา สุหล้า 2. นางจินตนา ยศเรืองศักดิ์ |
10 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 |
80.4 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวจันทร์จิรา พันธุระ 2. เด็กหญิงชนัญธิดา พุทธรักษา 3. เด็กหญิงณัฏฐกมล ใจคำ 4. เด็กหญิงประภัสสร ไชยมงคล 5. นางสาวปุณณดา เครือปัญญา 6. นางสาวพนิดา จันธิมา 7. นางสาวมาวันทา อดิเรกสาร 8. เด็กหญิงรัตนาภรณ์ ปิดตาฝ้าย 9. เด็กหญิงอภิชญา ตันกุล 10. เด็กหญิงอรัญญา นาโควงค์ |
1. นางสาวนันทิกานต์ สมนาม 2. นางสุวรรณา มณีมัย |